1 |
การประกวดการแสดงเชิงสะเต็มศึกษา (STEM Showcase)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนต้น |
เหรียญทอง
|
เด็กหญิงสุฐิตา เบ้าชาลี โรงเรียนพะเยาพิทยาคม |
|
2 |
การประกวดการแสดงเชิงสะเต็มศึกษา (STEM Showcase)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนต้น |
เหรียญทอง
|
เด็กหญิงภัควลัญช์ มุสิกุล โรงเรียนพะเยาพิทยาคม |
|
3 |
การประกวดการแสดงเชิงสะเต็มศึกษา (STEM Showcase)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนต้น |
เหรียญทอง
|
เด็กหญิงเขมิกา ประถมทับ โรงเรียนพะเยาพิทยาคม |
|
4 |
การประกวดการแสดงเชิงสะเต็มศึกษา (STEM Showcase)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนต้น |
เหรียญทอง
|
เด็กชายธนาวุฒิ สินพงศ์อมรกิจ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
|
5 |
การประกวดการแสดงเชิงสะเต็มศึกษา (STEM Showcase)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนต้น |
เหรียญทอง
|
เด็กชายสุรเกียรติ สุริยะ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
|
6 |
การประกวดการแสดงเชิงสะเต็มศึกษา (STEM Showcase)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนต้น |
เหรียญทอง
|
เด็กหญิงดากานดา เจนนานาโชค โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
|
7 |
การประกวดการแสดงเชิงสะเต็มศึกษา (STEM Showcase)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนต้น |
เหรียญเงิน
|
เด็กหญิงวิชญาดา กุณนะ โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม |
|
8 |
การประกวดการแสดงเชิงสะเต็มศึกษา (STEM Showcase)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนต้น |
เหรียญเงิน
|
เด็กหญิงพรธิตา มารินทร์ โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม |
|
9 |
การประกวดการแสดงเชิงสะเต็มศึกษา (STEM Showcase)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนต้น |
เหรียญเงิน
|
เด็กหญิงกัญญารัตน์ ชัยสุวรรณ โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม |
|
10 |
การประกวดการแสดงเชิงสะเต็มศึกษา (STEM Showcase)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนต้น |
เหรียญทองแดง
|
เด็กหญิงปิยะฉัตร กันตีมูล โรงเรียนฝางชนูปถัมภ์ |
|
11 |
การประกวดการแสดงเชิงสะเต็มศึกษา (STEM Showcase)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนต้น |
เหรียญทองแดง
|
เด็กหญิงจิตรานุช อำรุงพนม โรงเรียนฝางชนูปถัมภ์ |
|
12 |
การประกวดการแสดงเชิงสะเต็มศึกษา (STEM Showcase)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนต้น |
เหรียญทองแดง
|
เด็กหญิงอาเพลิน โรงเรียนฝางชนูปถัมภ์ |
|
13 |
การประกวดการแสดงเชิงสะเต็มศึกษา (STEM Showcase)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนต้น |
เหรียญทองแดง
|
เด็กชายอิสเลศฤทธิ์ ก้อนนาค โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย สวนกุหลาบวิทยาลัย
(จิรประวัติ) นครสวรรค์ |
|
14 |
การประกวดการแสดงเชิงสะเต็มศึกษา (STEM Showcase)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนต้น |
เหรียญทองแดง
|
เด็กหญิงกัญญาณัฐ วงษ์กระพันธ์ โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย สวนกุหลาบวิทยาลัย
(จิรประวัติ) นครสวรรค์ |
|
15 |
การประกวดการแสดงเชิงสะเต็มศึกษา (STEM Showcase)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนต้น |
เหรียญทองแดง
|
เด็กหญิงกนกวรรณ์ เเก้วถิ่นดง โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย สวนกุหลาบวิทยาลัย
(จิรประวัติ) นครสวรรค์ |
|
16 |
การประกวดการแสดงเชิงสะเต็มศึกษา (STEM Showcase)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวสุกัญญา จ๋าวตะกุล โรงเรียนพะเยาพิทยาคม |
|
17 |
การประกวดการแสดงเชิงสะเต็มศึกษา (STEM Showcase)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวนิชา สอนวงค์ โรงเรียนพะเยาพิทยาคม |
|
18 |
การประกวดการแสดงเชิงสะเต็มศึกษา (STEM Showcase)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวฐนิษฐา สมศักดิ์ โรงเรียนพะเยาพิทยาคม |
|
19 |
การประกวดการแสดงเชิงสะเต็มศึกษา (STEM Showcase)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวภัสสร ลิ้มบ่อแก้ว โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
20 |
การประกวดการแสดงเชิงสะเต็มศึกษา (STEM Showcase)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวชนัญธิดา เรือนดี โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
21 |
การประกวดการแสดงเชิงสะเต็มศึกษา (STEM Showcase)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวนภสร จันทร์ตา โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
22 |
การประกวดการแสดงเชิงสะเต็มศึกษา (STEM Showcase)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวธนภรณ์ กันทะวงค์ โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม |
|
23 |
การประกวดการแสดงเชิงสะเต็มศึกษา (STEM Showcase)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายณัฐภัทร คำสุกัน โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม |
|
24 |
การประกวดการแสดงเชิงสะเต็มศึกษา (STEM Showcase)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวณัฐพร คำสุกัน โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม |
|
25 |
การประกวดการแสดงเชิงสะเต็มศึกษา (STEM Showcase)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นางสาวลภัสรดา อบสุวรรณ โรงเรียนเทศบาล 6 นครเชียงราย |
|
26 |
การประกวดการแสดงเชิงสะเต็มศึกษา (STEM Showcase)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นางสาวกัลยกร ราชอุ่น โรงเรียนเทศบาล 6 นครเชียงราย |
|
27 |
การประกวดการแสดงเชิงสะเต็มศึกษา (STEM Showcase)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นางสาวกุลวดี พนมโพธิวงศ์ โรงเรียนเทศบาล 6 นครเชียงราย |
|
28 |
การประกวดการแสดงเชิงสะเต็มศึกษา (STEM Showcase)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นางสาวบุลิน อัศราชิตโชค โรงเรียนฝางชนูปถัมภ์ |
|
29 |
การประกวดการแสดงเชิงสะเต็มศึกษา (STEM Showcase)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นางสาวอรปรียา สะโน โรงเรียนฝางชนูปถัมภ์ |
|
30 |
การประกวดการแสดงเชิงสะเต็มศึกษา (STEM Showcase)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นางสาวณิชากร ไอวรรณ โรงเรียนฝางชนูปถัมภ์ |
|
31 |
การประกวดการแสดงเชิงสะเต็มศึกษา (STEM Showcase)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นางสาวขนิษฐา กันทะนันท์ โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม |
|
32 |
การประกวดการแสดงเชิงสะเต็มศึกษา (STEM Showcase)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นางสาวชญาดา อร่ามศรี โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม |
|
33 |
การประกวดการแสดงเชิงสะเต็มศึกษา (STEM Showcase)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นางสาวณัฐธยาน์ พรมมานิตย์ โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม |
|
34 |
การประกวดการแสดงเชิงสะเต็มศึกษา (STEM Showcase)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทองแดง
|
นายฐิติพงศ์ คำแก้ว โรงเรียนเทศบาล 6 นครเชียงราย |
|
35 |
การประกวดการแสดงเชิงสะเต็มศึกษา (STEM Showcase)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทองแดง
|
นางสาวมานิตา ศิริ โรงเรียนเทศบาล 6 นครเชียงราย |
|
36 |
การประกวดการแสดงเชิงสะเต็มศึกษา (STEM Showcase)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทองแดง
|
นางสาวรสิตา ศรีประเสริฐ โรงเรียนเทศบาล 6 นครเชียงราย |
|
37 |
การประกวดการแสดงเชิงสะเต็มศึกษา (STEM Showcase)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทองแดง
|
นางสาวนารี เมธีกิตติคุณ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
|
38 |
การประกวดการแสดงเชิงสะเต็มศึกษา (STEM Showcase)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทองแดง
|
นางสาวปฐมาวดี อนุพันธ์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
|
39 |
การประกวดการแสดงเชิงสะเต็มศึกษา (STEM Showcase)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทองแดง
|
นางสาวพลอย นามใส่ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
|
40 |
การประกวดการแสดงเชิงสะเต็มศึกษา (STEM Showcase)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทองแดง
|
นางสาวจิญชยา เครือจันทร์ โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
41 |
การประกวดการแสดงเชิงสะเต็มศึกษา (STEM Showcase)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทองแดง
|
นางสาววิลาสินี บุญเติง โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
42 |
การประกวดการแสดงเชิงสะเต็มศึกษา (STEM Showcase)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทองแดง
|
นางสาวกัญญ์ณพัชญ์ ธัมมนิยามตา โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
43 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
ประถมศึกษา |
เหรียญทอง
|
เด็กชายเสฏฐวุฒิ เปียงใจ โรงเรียนวัดเวฬุวัน |
|
44 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
ประถมศึกษา |
เหรียญทอง
|
เด็กหญิงเขมิกา จันทร์ตา โรงเรียนวัดเวฬุวัน |
|
45 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
ประถมศึกษา |
เหรียญทอง
|
เด็กชายชานนท์ เชอมือ โรงเรียนวัดเวฬุวัน |
|
46 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนต้น |
เหรียญทอง
|
เด็กชายอภิสิทธิ์ เยี่ยมราษฎร์ โรงเรียนพะเยาพิทยาคม |
|
47 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนต้น |
เหรียญทอง
|
เด็กหญิงพิชชาภา ยอดยิ่ง โรงเรียนพะเยาพิทยาคม |
|
48 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนต้น |
เหรียญทอง
|
เด็กชายชัยพัทธ์ วิจักขณวงศ์ โรงเรียนพะเยาพิทยาคม |
|
49 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนต้น |
เหรียญทอง
|
เด็กหญิงบุญฐิตา พรรณกุล โรงเรียนพะเยาพิทยาคม |
|
50 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนต้น |
เหรียญทอง
|
เด็กหญิงณัฐกฤตา แสงทอง โรงเรียนพะเยาพิทยาคม |
|
51 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนต้น |
เหรียญทอง
|
เด็กหญิงณิฐชาภรณ์ วาระโว โรงเรียนพะเยาพิทยาคม |
|
52 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนต้น |
เหรียญทอง
|
เด็กหญิงปิยะดา สุทา โรงเรียนจักรคำคณาทร จังหวัดลำพูน |
|
53 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนต้น |
เหรียญทอง
|
นายกฤตภัค ฝั้นกาศ โรงเรียนจักรคำคณาทร จังหวัดลำพูน |
|
54 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนต้น |
เหรียญทอง
|
นางสาววิภารัตน์ เกียรติยานุกูล โรงเรียนจักรคำคณาทร จังหวัดลำพูน |
|
55 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนต้น |
เหรียญทอง
|
เด็กหญิงปราณปรียา เซี่ยงฉิน โรงเรียนแม่สะเรียง"บริพัตรศึกษา" |
|
56 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนต้น |
เหรียญทอง
|
เด็กหญิงขวัญจิรา พงศ์ไพรสกุล โรงเรียนแม่สะเรียง"บริพัตรศึกษา" |
|
57 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนต้น |
เหรียญทอง
|
เด็กหญิงนรีกานต์ กูลพรม โรงเรียนแม่สะเรียง"บริพัตรศึกษา" |
|
58 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนต้น |
เหรียญทอง
|
เด็กหญิงธัญสิริ ทีปต์บุรพล โรงเรียนวารีเชียงใหม่ |
|
59 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนต้น |
เหรียญทอง
|
เด็กหญิงไพลิน จิระโต โรงเรียนวารีเชียงใหม่ |
|
60 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนต้น |
เหรียญทอง
|
เด็กหญิงญาดา เรืองพานิช โรงเรียนวารีเชียงใหม่ |
|
61 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนต้น |
เหรียญทอง
|
เด็กหญิงสิริอาภา ปันทุราภรณ์ โรงเรียนมงฟอร์ตวิทยาลัย |
|
62 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนต้น |
เหรียญทอง
|
เด็กหญิงสิริปภา ปันทุราภรณ์ โรงเรียนมงฟอร์ตวิทยาลัย |
|
63 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนต้น |
เหรียญเงิน
|
เด็กหญิงพัชร์ชิสา อิศรางกูร ณ อยุธยา โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
64 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนต้น |
เหรียญเงิน
|
เด็กหญิงปวริศา สมหวาน โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
65 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนต้น |
เหรียญเงิน
|
เด็กหญิงสุรภา ทิพย์อุโมงค์ โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
66 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนต้น |
เหรียญเงิน
|
เด็กชายภูมิพัฒน์ พูลสวัสดิ์ โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
67 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนต้น |
เหรียญเงิน
|
เด็กชายธนวัฒน์ วงศ์ใหญ่ โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
68 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนต้น |
เหรียญเงิน
|
เด็กชายฐิติพงศ์ คำนิมิตร โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
69 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนต้น |
เหรียญเงิน
|
เด็กหญิงพิชชาภา ชาญมานนท์ โรงเรียนวารีเชียงใหม่ |
|
70 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนต้น |
เหรียญเงิน
|
เด็กหญิงฟ้ารุ่ง จูฑะพุทธิ โรงเรียนวารีเชียงใหม่ |
|
71 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนต้น |
เหรียญเงิน
|
เด็กชายชลากร อัศวณิชชากร โรงเรียนวารีเชียงใหม่ |
|
72 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนต้น |
เหรียญเงิน
|
เด็กชายพิชชาทร ศิระมานะกุล โรงเรียนวารีเชียงใหม่ |
|
73 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนต้น |
เหรียญเงิน
|
เด็กชายภูมิระพี เตียวสกุล โรงเรียนวารีเชียงใหม่ |
|
74 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนต้น |
เหรียญเงิน
|
เด็กชายฐณัจฉพงศ์ ปรีดากัญญารัตน์ โรงเรียนวารีเชียงใหม่ |
|
75 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนต้น |
เหรียญเงิน
|
เด็กหญิงจอมขวัญ ชื่นตา โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม |
|
76 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนต้น |
เหรียญเงิน
|
เด็กหญิงจิรภัทร ชุ่มมงคล โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม |
|
77 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนต้น |
เหรียญเงิน
|
เด็กหญิงศิริฉัตร เทพประสาร โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม |
|
78 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนต้น |
เหรียญเงิน
|
เด็กหญิงแอปเปิ้ล ขยันดี โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์ |
|
79 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนต้น |
เหรียญเงิน
|
เด็กหญิงพรพรรณ์ นิลารัตน์ โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์ |
|
80 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนต้น |
เหรียญเงิน
|
เด็กหญิงวรัญญา ผาลัย โรงเรียนสันกำแพง |
|
81 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนต้น |
เหรียญเงิน
|
เด็กหญิงกุลนที บุญฝั้น โรงเรียนสันกำแพง |
|
82 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนต้น |
เหรียญเงิน
|
เด็กหญิงกตัญญุตา ชมสวรรค์ โรงเรียนสันกำแพง |
|
83 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนต้น |
เหรียญเงิน
|
เด็กหญิงรมย์รวินท์ จันทร์เขียว โรงเรียนสันกำแพง |
|
84 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนต้น |
เหรียญเงิน
|
เด็กหญิงกฤษติยากร ทองอนันตรัตน์ โรงเรียนสันกำแพง |
|
85 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนต้น |
เหรียญเงิน
|
เด็กหญิงปพิชญา พวงไม้มิ่ง โรงเรียนสันกำแพง |
|
86 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวฉัตรกมล เทศจำปา โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ |
|
87 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายนาราวินท์ ปันถลา โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ |
|
88 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวปวีณ์ธิดา ชาวระวะ โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ |
|
89 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวประภาศิริ ปานันต์ โรงเรียนวารีเชียงใหม่ |
|
90 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวจิลลาภัทร เฉินบำรุง โรงเรียนวารีเชียงใหม่ |
|
91 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายภีมวัศ บางขันธ์ โรงเรียนวารีเชียงใหม่ |
|
92 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายปรภฎ พรหมเผ่า โรงเรียนพะเยาพิทยาคม |
|
93 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายเจนณรงค์ หน่อแก้ว โรงเรียนพะเยาพิทยาคม |
|
94 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายพีระพรรธ ละคำมา โรงเรียนพะเยาพิทยาคม |
|
95 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายสุทธิพันธ์ อักษรพันธ์ โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย |
|
96 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวชัญญา จุ้ยพิทักษ์ โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย |
|
97 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวพัทธ์ธีรา ธรรมชอบ โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย |
|
98 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายคุณัญญู ญาติฝูง โรงเรียนแม่ริมวิทยาคม |
|
99 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายณัฐวุฒิ ถนอมรุ่งเรือง โรงเรียนแม่ริมวิทยาคม |
|
100 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวน้ำฝน เมธาอนันต์กุล โรงเรียนแม่ริมวิทยาคม |
|
101 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นางสาวสิริปรียา พิพัฒน์พัลลภ โรงเรียนวารีเชียงใหม่ |
|
102 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นายทยากร อาวรัตนกุล โรงเรียนวารีเชียงใหม่ |
|
103 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นายเจษฎากร อิษฎ์สกุลวงค์ โรงเรียนวารีเชียงใหม่ |
|
104 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นางสาวนภัสสร กันทา โรงเรียนสันกำแพง |
|
105 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นางสาวรัชนีกร ใจคำ โรงเรียนสันกำแพง |
|
106 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นางสาวหยาดพิรุณ แสงสุก โรงเรียนสันกำแพง |
|
107 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นายฐิตินันท์ บุญยะมหา โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย |
|
108 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นายภูริพัฒน์ วงษ์แก้วจันทร์ โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย |
|
109 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นางสาวณิชา ชัยปัญญา โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย |
|
110 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นายญาณวรุฒม์ สุวรรณแพร่ โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
111 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นายกันต์ดนัย คิดหงัน โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
112 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นายพีรณัฐ สอนศาสตร์ โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
113 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นายเจษฎา สุขเสาร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
|
114 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นางสาวสิริพร อภิพัฒนาชัย โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
|
115 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นายเกริกพล เวชวัน โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
|
116 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นายสิทธิภาคย์ เสมอใจ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย |
|
117 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นายจารุวิชญ์ แก้วภูสี โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย |
|
118 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นายวิทยา แสนศรีอมร โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย |
|
119 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นางสาวแก้ว ลุงก๊ะ โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย |
|
120 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นางสาวพิมชนก ก๋องแก้ว โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย |
|
121 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นายธีรภัทร กันทอง โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย |
|
122 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นายอิงครัต มหาชัย โรงเรียนวารีเชียงใหม่ |
|
123 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นางสาวศิริยากร คิดดี โรงเรียนวารีเชียงใหม่ |
|
124 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นายพิชญะ แสงนูญ โรงเรียนวารีเชียงใหม่ |
|
125 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นายณรงค์ วงษ์จี๋ โรงเรียนอมก๋อยวิทยาคม |
|
126 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นางสาวจันทร์นิภา อินต๊ะ โรงเรียนอมก๋อยวิทยาคม |
|
127 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นางสาวชัญญานุช คงธนอนันต์ โรงเรียนอมก๋อยวิทยาคม |
|
128 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นางสาวนัสนันท์ ทุ่มจร โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม |
|
129 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นางสาวทิตยา ดวงเทพ โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม |
|
130 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นางสาววราภรณ์ วิเศษสิงห์ โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม |
|
131 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นายสิรวิชญ์ อริยวัฒนาวงศ์ โรงเรียนพะเยาพิทยาคม |
|
132 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นายณัฐดนัย สุวรรณศิลป์ โรงเรียนพะเยาพิทยาคม |
|
133 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นายอติราช รักชาติ โรงเรียนพะเยาพิทยาคม |
|
134 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นางสาววลิศรา เงาทอง โรงเรียนแม่หอพระวิทยาคม |
|
135 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นางสาววิรัญญา ยอดศรี โรงเรียนแม่หอพระวิทยาคม |
|
136 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นายรพีภัทร ปัญญานะ โรงเรียนแม่หอพระวิทยาคม |
|
137 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นางสาวธิดารัตน์ กันทะวงศ์ โรงเรียนแม่หอพระวิทยาคม |
|
138 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นางสาวอินทิราวรรณ เรือนใส โรงเรียนแม่หอพระวิทยาคม |
|
139 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นางสาวเนตรนภา ดวงดี โรงเรียนแม่หอพระวิทยาคม |
|
140 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นายชนาธร ไพศาล โรงเรียนขุนยวมวิทยา |
|
141 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นายชนาธิป ไพศาล โรงเรียนขุนยวมวิทยา |
|
142 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นายธนภัทร์ รุ่งเรือง โรงเรียนขุนยวมวิทยา |
|
143 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นางสาวพิมมาดา มาเขียว โรงเรียนจักรคำคณาทร จังหวัดลำพูน |
|
144 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นางสาวอมลรดา ภคบวร โรงเรียนจักรคำคณาทร จังหวัดลำพูน |
|
145 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นางสาวณฏฐกมล อึ้งบริบูรณ์ไพศาล โรงเรียนจักรคำคณาทร จังหวัดลำพูน |
|
146 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายทักษดนัย จิโน โรงเรียนเชียงดาววิทยาคม |
|
147 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาววิมลสิริ ธรรมธิ โรงเรียนเชียงดาววิทยาคม |
|
148 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวภัคนันท์ ลุงคำ โรงเรียนเชียงดาววิทยาคม |
|
149 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายณิชกุล ชุ่มลือ โรงเรียนพะเยาพิทยาคม |
|
150 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวภิญญาพัชญ์ บุญสงเคราะห์ โรงเรียนพะเยาพิทยาคม |
|
151 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวปณาลี ทรงอยู่ โรงเรียนพะเยาพิทยาคม |
|
152 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายกษิดิศ เสริมศรี โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
153 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายนิติธร ตันกิม โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
154 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายชนพัฒน์ ใจกว้าง โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
155 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายจิระวัฒน์ ศรีรมณ์ โรงเรียนสันกำแพง |
|
156 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวฐิตาพร เรืองงาม โรงเรียนสันกำแพง |
|
157 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวสิรภัทร กูมุดา โรงเรียนสันกำแพง |
|
158 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายพงศ์วิชญ์ สมตา โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
159 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายกัมปนาท ชัยมูลฐาน โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
160 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายรชต ประทีป ณ ถลาง โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
161 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นายคมน์คณิณ มณีสายสุวรรณ โรงเรียนมงฟอร์ตวิทยาลัย |
|
162 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นายสุภณ ธนาธิวัฒน์ โรงเรียนมงฟอร์ตวิทยาลัย |
|
163 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นายจักรภพ เย็นกล่ำ โรงเรียนมงฟอร์ตวิทยาลัย |
|
164 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นางสาวอารีย์รักษ์ ตุ้ยหล้า โรงเรียนแม่ริมวิทยาคม |
|
165 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นางสาววรรณพร หว่างป๋อ โรงเรียนแม่ริมวิทยาคม |
|
166 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นางสาวภัทรา สุขสกุลปัญญา โรงเรียนแม่ริมวิทยาคม |
|
167 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นางสาวธมนวรรณ วัฒนะศรี โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ |
|
168 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นางสาวธนัญญา คำรอด โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ |
|
169 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นางสาวพลอยไพลิน หาญดิกุล โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ |
|
170 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นายดนัยนันท์ ลีเสถียรกุล โรงเรียนวารีเชียงใหม่ |
|
171 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นายธีรนันท์ นครไทย โรงเรียนวารีเชียงใหม่ |
|
172 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นายณัฐชนน พรมศรี โรงเรียนวารีเชียงใหม่ |
|
173 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นางสาวพรพิมล แสงแวว โรงเรียนวิเชียรมาตุ |
|
174 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นางสาวรัชฎากร บัวบาล โรงเรียนวิเชียรมาตุ |
|
175 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นางสาวเกวลิน ศรีเพชร โรงเรียนวิเชียรมาตุ |
|
176 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นางสาวทัศนีย์ นิโรจน์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย |
|
177 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นางสาวณัฐทิตา ปีอาทิตย์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย |
|
178 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นายธนภัทร สุทธมงคล โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย |
|
179 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นายชยาวัฒน์ อะนาโรจน์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย |
|
180 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นายพงศกร ชัยแก้ว โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย |
|
181 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นายณัฏฐ์ สมหวัง โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย |
|
182 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นางสาวบูดอ มาเยอะ โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม |
|
183 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นางสาวกณิกนันต์ แซ่ย่าง โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม |
|
184 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นางสาวณัฐริกา ฐานธรรมคีรี โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม |
|
185 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นางสาวปราณปรียา ไชยสาร โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน |
|
186 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นางสาวรุ่งไพลิน สมฤทธิ์ โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน |
|
187 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นางสาวศุภาพิชญ์ จันทราเลิศ โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน |
|
188 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทองแดง
|
นางสาวพัชรา ทิพย์มนตรา โรงเรียนเชียงใหม่คริสเตียน |
|
189 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทองแดง
|
นายบัณณวิชญ์ กันทวี โรงเรียนเชียงใหม่คริสเตียน |
|
190 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทองแดง
|
นางสาวชาลิสา มัจฉาสกุลชัย โรงเรียนเชียงใหม่คริสเตียน |
|
191 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทองแดง
|
นางสาวธัญจิรา ศรีวงษ์ชัย โรงเรียนเชียงใหม่คริสเตียน |
|
192 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทองแดง
|
นายพัฒนนันท์ สวนดับภัย โรงเรียนเชียงใหม่คริสเตียน |
|
193 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทองแดง
|
นางสาวกัญญ์วรา เกี๋ยงเกษม โรงเรียนเทศบาล 6 นครเชียงราย |
|
194 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทองแดง
|
นางสาวปิยะธิดา อินแสง โรงเรียนเทศบาล 6 นครเชียงราย |
|
195 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทองแดง
|
นางสาวรัตนาภรณ์ บุญทา โรงเรียนเทศบาล 6 นครเชียงราย |
|
196 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทองแดง
|
นางสาวสุภัสสร ชัยนาท โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม |
|
197 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทองแดง
|
นางสาวพิชชาภา สุต๋า โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม |
|
198 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทองแดง
|
นางสาวมัลลิกา ยานะวงค์ โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม |
|
199 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทองแดง
|
นายธนากรณ์ พินิจสุวรรณ โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม |
|
200 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทองแดง
|
นางสาวจารุวรรณ ไชยยอดแก้ว โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม |
|
201 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทองแดง
|
นางสาวปรีดีญาภรณ์ แย้มฟัก โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม |
|
202 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทองแดง
|
นางสาวสุวรรณี ขันทอง โรงเรียนสันติสุข |
|
203 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทองแดง
|
นางสาวออมสิน งัวผะ โรงเรียนสันติสุข |
|
204 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทองแดง
|
นางสาวณัฐธิดา บุญมา โรงเรียนสันติสุข |
|
205 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทองแดง
|
นางสาวณัฐภรณ์ พุทธยัง โรงเรียนสันติสุข |
|
206 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทองแดง
|
นางสาวนิรุชา วิศาลวรกุล โรงเรียนสันติสุข |
|
207 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทองแดง
|
นายเทวราช หว่างเก้า โรงเรียนสันติสุข |
|
208 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เข้าร่วม
|
นางสาวนางสาวพรชิตา โกวิทยา โรงเรียนเทศบาล 6 นครเชียงราย |
|
209 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เข้าร่วม
|
นางสาวพัชราภรณ์ มั่นยุติธรรม โรงเรียนเทศบาล 6 นครเชียงราย |
|
210 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เข้าร่วม
|
นางสาวณปภัช สุวรรณ์ โรงเรียนเทศบาล 6 นครเชียงราย |
|
211 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เข้าร่วม
|
นายชาญชล แซ่เท้า โรงเรียนสันติสุข |
|
212 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เข้าร่วม
|
นางสาววริศรา แซ่โซ้ง โรงเรียนสันติสุข |
|
213 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เข้าร่วม
|
นางสาวสุนิสา แซ่เฒ่า โรงเรียนสันติสุข |
|
214 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เข้าร่วม
|
นางสาวกานต์สินี ราษฎรบำรุงไพร โรงเรียนสันติสุข |
|
215 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เข้าร่วม
|
นางสาวพรรณิกา เจิตพลอย โรงเรียนสันติสุข |
|
216 |
การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (Student STEM Project Contest)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เข้าร่วม
|
นางสาวสุมาลี ควรอนุรักษ์พนา โรงเรียนสันติสุข |
|
217 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวรุจิสา กระบวนเนตร โรงเรียนขุนยวมวิทยา |
|
218 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวสาธิดา วัฒนมาลา โรงเรียนขุนยวมวิทยา |
|
219 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวอุรัสยา แม่นดี โรงเรียนขุนยวมวิทยา |
|
220 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวลภัสศิริ มูลฟอง โรงเรียนขุนยวมวิทยา |
|
221 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายศิรชัช ไข่แก้ว โรงเรียนขุนยวมวิทยา |
|
222 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายจิรวัฒน์ มาลัยวรรณ โรงเรียนขุนยวมวิทยา |
|
223 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายสรวิศ ทิพย์เวียง โรงเรียนจักรคำคณาทร จังหวัดลำพูน |
|
224 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายพิธิวิท เนตรคำยวง โรงเรียนจักรคำคณาทร จังหวัดลำพูน |
|
225 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายณัฐวุฒิ ทาก๋า โรงเรียนจักรคำคณาทร จังหวัดลำพูน |
|
226 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายศุภกร เลิศฤทธิ์ปัญญากุล โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ พะเยา |
|
227 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายเจษฎาภรณ์ สมสมัย โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ พะเยา |
|
228 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายเมธีพัชร์ สันธิ โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ พะเยา |
|
229 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายวรกฤต อุ่นบ้าน โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ พะเยา |
|
230 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายเมธาวัสส์ สันธิ โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ พะเยา |
|
231 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายกฤศน์วัต หงษ์คำ โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ พะเยา |
|
232 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวธันธิดา บุญเปลี่ยน โรงเรียนเชียงดาววิทยาคม |
|
233 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวบีรภัทร ภัทรประภากร โรงเรียนเชียงดาววิทยาคม |
|
234 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวมัญชุพร จันทร์สว่าง โรงเรียนเชียงดาววิทยาคม |
|
235 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายเจษฎา ปลิวคำ โรงเรียนเชียงดาววิทยาคม |
|
236 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวหทัยรัตน์ เสาร์แก้ว โรงเรียนเชียงดาววิทยาคม |
|
237 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวแพรววนิต มาลาหอม โรงเรียนเชียงดาววิทยาคม |
|
238 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวกุลปริยา จันทรโชติ โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
|
239 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายณัฐชนน รุ่งสุข โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
|
240 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายนันต์ธวัช อังคะปาน โรงเรียนเทศบาล 6 นครเชียงราย |
|
241 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายธนพัฒน์ ไชยการ โรงเรียนเทศบาล 6 นครเชียงราย |
|
242 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายอิทธิพัทธ์ แสนเมืองมา โรงเรียนเทศบาล 6 นครเชียงราย |
|
243 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายธนกร ชื่นถาวร โรงเรียนเทศบาล 6 นครเชียงราย |
|
244 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวพัทธมน ณ เชียงใหม่ โรงเรียนเทศบาล 6 นครเชียงราย |
|
245 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวครองขวัญ บริบูรณ์ธนารักษ์ โรงเรียนเทศบาล 6 นครเชียงราย |
|
246 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายพีรวัส สุคันธมาลา โรงเรียนนารีรัตน์ จังหวัดแพร่ |
|
247 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวสาธิรัตม์ สิงห์คำ โรงเรียนนารีรัตน์ จังหวัดแพร่ |
|
248 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวสิริวิมล โปธาตุ โรงเรียนนารีรัตน์ จังหวัดแพร่ |
|
249 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวนิธินัดดา กาวี โรงเรียนนารีรัตน์ จังหวัดแพร่ |
|
250 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวพลอยชมพู ไกรสกุล โรงเรียนนารีรัตน์ จังหวัดแพร่ |
|
251 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวภัทรนารถ อุปนันไชย โรงเรียนนารีรัตน์ จังหวัดแพร่ |
|
252 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวฐิติภรณ์ อินทรรุจิกุล โรงเรียนนารีรัตน์ จังหวัดแพร่ |
|
253 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวสุชญา เอกวัฒนกุล โรงเรียนนารีรัตน์ จังหวัดแพร่ |
|
254 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวธันยพร สารดี โรงเรียนนารีรัตน์ จังหวัดแพร่ |
|
255 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายทิพกร โชคสถิต โรงเรียนบ้านกาดวิทยาคม |
|
256 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายเฉลิมเผ่า เซ่งจ่าว โรงเรียนบ้านกาดวิทยาคม |
|
257 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายรัชพล เซ่งจ่าว โรงเรียนบ้านกาดวิทยาคม |
|
258 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวณัฎฐณิชา ไฝคำ โรงเรียนบ้านกาดวิทยาคม |
|
259 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวลลิดา บุญวงค์ โรงเรียนบ้านกาดวิทยาคม |
|
260 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวอธิษฐาน ปัญญา โรงเรียนบ้านกาดวิทยาคม |
|
261 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายธนดล นำทาน โรงเรียนปงพัฒนาวิทยาคม |
|
262 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายสุรัตกูล วงษา โรงเรียนปงพัฒนาวิทยาคม |
|
263 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวสุพรรษา สิทธิมงคล โรงเรียนปงพัฒนาวิทยาคม |
|
264 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายวชิรวิทย์ ใจดี โรงเรียนปงพัฒนาวิทยาคม |
|
265 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาววรันธร สมร่าง โรงเรียนปงพัฒนาวิทยาคม |
|
266 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวพรธิดา ก๋าสอน โรงเรียนปงพัฒนาวิทยาคม |
|
267 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายธรรมนูญ ตันธนสิน โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย |
|
268 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวจริง ใจจันทร์ โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย |
|
269 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวกัลยาณี บัวคอม โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย |
|
270 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายชยพัทธ์ วุฒิ โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย |
|
271 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายราชวรดิฐ กูนา โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย |
|
272 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายอานนท์ วิชญะกรสกุล โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย |
|
273 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายกฤตณะพัชร ชูพินิจ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
|
274 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายศรีบุญ คำแก้ว โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
|
275 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายอาทิตย์ คำแก้ว โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
|
276 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวนภศร รวงผึ้ง โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
|
277 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวชาลินี เครือต๊ะ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
|
278 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวชลิดา เครือต๊ะ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
|
279 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวอินทิรา ปันสุวรรณ์ โรงเรียนแม่ใจวิทยาคม |
|
280 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวจิราพร ใจยสุข โรงเรียนแม่ใจวิทยาคม |
|
281 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวกนกพิชญ์ อุปะละ โรงเรียนแม่ใจวิทยาคม |
|
282 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายนวพล พรหมเผ่า โรงเรียนแม่ใจวิทยาคม |
|
283 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายกฤติพงศ์ จันทร์ตา โรงเรียนแม่ใจวิทยาคม |
|
284 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายจิรไนย จินาเฟย โรงเรียนแม่ใจวิทยาคม |
|
285 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายปุณณวิช ศิลปเสริฐ โรงเรียนแม่ริมวิทยาคม |
|
286 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายพนาย แสงหล้า โรงเรียนแม่ริมวิทยาคม |
|
287 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวสิตานัน ยาโนะ โรงเรียนแม่ริมวิทยาคม |
|
288 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายไทยเงิน ปินตา โรงเรียนแม่ริมวิทยาคม |
|
289 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายสุประวีณ์ พงษ์เดชากุล โรงเรียนแม่ริมวิทยาคม |
|
290 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวนฤมล อูปสาร โรงเรียนแม่ริมวิทยาคม |
|
291 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายนวพล ศรีบุญเรือง โรงเรียนแม่ริมวิทยาคม |
|
292 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายธนพงษ์ วงศ์เขื่อนแก้ว โรงเรียนแม่ริมวิทยาคม |
|
293 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวมะลิวรรณ์ นวลใย โรงเรียนแม่ริมวิทยาคม |
|
294 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายรพีภัทร ปัญญานะ โรงเรียนแม่หอพระวิทยาคม |
|
295 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาววิรัญญา ยอดศรี โรงเรียนแม่หอพระวิทยาคม |
|
296 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวชาลิสา พรมลือ โรงเรียนแม่หอพระวิทยาคม |
|
297 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายรัตน ธารพิพิธชัย โรงเรียนวารีเชียงใหม่ |
|
298 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวพิชามญชุ์ บัวสำลี โรงเรียนวารีเชียงใหม่ |
|
299 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวพิมลักษณ์ เดชะกัน โรงเรียนวารีเชียงใหม่ |
|
300 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายสุรัตน์ เปียงแหล่ โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม |
|
301 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวกานต์ธิดา วงศ์ทวี โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม |
|
302 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาววริศรา มาปินตา โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม |
|
303 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวพักตร์พิไล ศรีนวล โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม |
|
304 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาววราภา คาวะนา โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม |
|
305 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวพัชราภรณ์ ศรีวิชัย โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม |
|
306 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวนีรานันต์ ไชยสุวรรณ โรงเรียนสตรีศรีน่าน |
|
307 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายรุจน์ สิริปัญญาพงศ์ โรงเรียนสตรีศรีน่าน |
|
308 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายพิชญุตม์ สมบัติ โรงเรียนสตรีศรีน่าน |
|
309 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวปัญทิตา อาจสร้อย โรงเรียนสันกำแพง |
|
310 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวรินรดา ปาลีตา โรงเรียนสันกำแพง |
|
311 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายภาราดร สานเมือง โรงเรียนสันกำแพง |
|
312 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวธารน้ำ ธนูจันทร์ โรงเรียนสันกำแพง |
|
313 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวกัญญารัตน์ เชอมือ โรงเรียนสันกำแพง |
|
314 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวพฤษภาพร วีระจันทร์ โรงเรียนสันกำแพง |
|
315 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายเอกธนา อภิญญาวิวัฒน์ โรงเรียนสันทรายวิทยาคม |
|
316 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายศักดากร คูยิ่งรัตน์ โรงเรียนสันทรายวิทยาคม |
|
317 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายภาณุพงศ์ ตันกุริมาน โรงเรียนสันทรายวิทยาคม |
|
318 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายบุณยวีร์ ศิริรัตน์ โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ |
|
319 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายชวัลวิทย์ รวมมิตรสมัคร โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ |
|
320 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายอภิรักต์ คำมาปัน โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ |
|
321 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวอมรกานต์ เทียนแท้ โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ |
|
322 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวนารีรัตน์ รัตนกุล โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ |
|
323 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวณฐพร กิณเสน โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ |
|
324 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายทรงพล ตั้งภานุศรี โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ |
|
325 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายสุทัศน์ เลาซาง โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ |
|
326 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายวิทยา ตวงลาภทวีกิจ โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ |
|
327 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวศิริวรรณ ชุมชัย โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ |
|
328 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวพี เวยหยื่อ โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ |
|
329 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายจายแหลง โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ |
|
330 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายกานต์ นางเป โรงเรียนหอพระ |
|
331 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายสิทธิศักดิ์ พยาบาล โรงเรียนหอพระ |
|
332 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายปรเมษฐ์ เปอะปิน โรงเรียนหอพระ |
|
333 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวนวลพรรณ ปลอดรุชา โรงเรียนหางดงรัฐราษฎร์อุปถัมภ์ |
|
334 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวคำขิ่น ลุงตา โรงเรียนหางดงรัฐราษฎร์อุปถัมภ์ |
|
335 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวนภา ลุงอ่อง โรงเรียนหางดงรัฐราษฎร์อุปถัมภ์ |
|
336 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวศลิษา ชมภูมิ่ง โรงเรียนหางดงรัฐราษฎร์อุปถัมภ์ |
|
337 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาววฬาพร ดีต๋า โรงเรียนหางดงรัฐราษฎร์อุปถัมภ์ |
|
338 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายเจษฎา ปัญญาบุญกุศล โรงเรียนหางดงรัฐราษฎร์อุปถัมภ์ |
|
339 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวชมพู่ ทองคำ โรงเรียนหางดงรัฐราษฎร์อุปถัมภ์ |
|
340 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวเกศลิน ผักหวาน โรงเรียนหางดงรัฐราษฎร์อุปถัมภ์ |
|
341 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวณิชารีย์ พลเยี่ยม โรงเรียนหางดงรัฐราษฎร์อุปถัมภ์ |
|
342 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวจันทนา ลุงต๊ะ โรงเรียนหางดงรัฐราษฎร์อุปถัมภ์ |
|
343 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายจิรนน สมบุญโสด โรงเรียนจักรคำคณาทร จังหวัดลำพูน |
|
344 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายกานต์นิธิ ฟองมูล โรงเรียนจักรคำคณาทร จังหวัดลำพูน |
|
345 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายนนทพัทธ์ สายเครื่อง โรงเรียนจักรคำคณาทร จังหวัดลำพูน |
|
346 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายกุศล ต๊ะ โรงเรียนฝางชนูปถัมภ์ |
|
347 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายพงศกร อุดบัววงค์ โรงเรียนฝางชนูปถัมภ์ |
|
348 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายวรชัย สุนยะ โรงเรียนฝางชนูปถัมภ์ |
|
349 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวกัญญาวีย์ ศรีแท่นแก้ว โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
350 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นางสาวจันทรจรัส แซ่หลอ โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
351 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวจินัทชา ยารังษี โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
352 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวจิรัชญา กันยา โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
353 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวชนิดาภา ปินไชย โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
354 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวญาณัจฉรา รุจนรงศ์ โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
355 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวณิชาภัทร อินศรี โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
356 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายตรีสุวรรณ เดชะกูล โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
357 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวธนัยนาถ ศรีบุญเรือง โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
358 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวธัญญลักษณ์ ศรีสองเมือง โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
359 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวเบญญาภา กุลกรพงษ์ โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
360 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายปณิธาน เสรเมธากุล โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
361 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวพิชชาพร แก้วมะลิวงค์ โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
362 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายรติพงศ์ บำรุงพาณิชย โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
363 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวรวินันท์ งามอนุรักษ์ โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
364 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาววนัชญา จันทร์เที่ยง โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
365 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวศรีสุวรรณ์ เชื้อชาย โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
366 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวสายไหม ไชยคำหล้า โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
367 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายสุประวีณ์ เหลืองหิรัญ โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
368 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาววณิชยา สิงห์แก้ว โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
369 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญเงิน
|
นางสาวสมิตานันท์ สันชัย โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
370 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวจิราภา ตุละเสน โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
371 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาววนัชพร เชียงแขก โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
372 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวญาณิศา ธรรมานุพัฒน์ โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
373 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวพิมพ์ชนก กสิผล โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
374 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายทีบาร์ จาวรรณ์ โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
375 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวธัญกมล ลังกาเปี้ย โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
376 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวญาณิศา คงธนพาณิชย์ โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
377 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาววรัญญภัทร์ ดีหล้า โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
378 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายปฐานันดร์ จันภิรมณ์ โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
379 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวปิยนุช ย้อยยด โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
380 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวอาทิตยาพร ธิอิ่น โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
381 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวธนพร ตั้งผดุงสุข โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
382 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายภูมิภัทร บุตรชัย โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
383 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายภาณุพงศ์ วังแง่ โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
384 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวทิพวรินท์ สีห์วรางกูร โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
385 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายกฤตภาส ราชบัณฑิตย์ โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
386 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวแพรวพราว ธัญญแก้ว โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
387 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวพวงผกา หล้าคำมูล โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
388 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวสิริญา รมหิรัญ โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
389 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวภัทรนันท์ สิริโชติสกุล โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
390 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นางสาวสุชัญสินี กันทะ โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
391 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายภูเมศ ท้าวใจ โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
392 |
การแข่งขันการสร้างชิ้นงานสามมิติจากแบบวิศวกรรม (3D Paper Crafting)
ระดับ :
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
เหรียญทอง
|
นายฤทธิรุทร ปู่หลู่ โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
|
393 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาคณิตศาสตร์
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นายธราธิป กุหลั่น โรงเรียนฝางชนูปถัมภ์ |
|
394 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาคอมพิวเตอร์
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นายพสิษฐ มูลสม โรงเรียนฝางชนูปถัมภ์ |
|
395 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาคณิตศาสตร์
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นายวรชัย สุนยะ โรงเรียนฝางชนูปถัมภ์ |
|
396 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาคณิตศาสตร์
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นายกุศล ต๊ะ โรงเรียนฝางชนูปถัมภ์ |
|
397 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาคอมพิวเตอร์
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นายพงศกร อุดบัววงศ์ โรงเรียนฝางชนูปถัมภ์ |
|
398 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาคอมพิวเตอร์
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นายอภิวิชญ์ ดวงมนตรี โรงเรียนฝางชนูปถัมภ์ |
|
399 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาคอมพิวเตอร์
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นายรพีพัฒน์ อินทจักร์ โรงเรียนฝางชนูปถัมภ์ |
|
400 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาคอมพิวเตอร์
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นายกนิส อริวรรณา โรงเรียนฝางชนูปถัมภ์ |
|
401 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาคอมพิวเตอร์
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นายอติวิชญ์ โนนคำวงศ์ โรงเรียนฝางชนูปถัมภ์ |
|
402 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาคณิตศาสตร์
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวณัชชา สิทธิเวช โรงเรียนฝางชนูปถัมภ์ |
|
403 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวภัทราภรณ์ วงศ์ปวน โรงเรียนฝางชนูปถัมภ์ |
|
404 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาชีววิทยา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวมยุรี จะกา โรงเรียนฝางชนูปถัมภ์ |
|
405 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาววิลาสินี ลุงหริ่ง โรงเรียนฝางชนูปถัมภ์ |
|
406 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาคอมพิวเตอร์
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวอริสา วงษ์ลิขิตเลิศ โรงเรียนฝางชนูปถัมภ์ |
|
407 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวธนาพร โพธิระ โรงเรียนฝางชนูปถัมภ์ |
|
408 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาเคมี
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวจุฑามณี ธรรมเซ โรงเรียนฝางชนูปถัมภ์ |
|
409 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาชีววิทยา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวอรไพลิน เข็มเล็ก โรงเรียนฝางชนูปถัมภ์ |
|
410 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาคณิตศาสตร์
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวจิราภา ลุงตะ โรงเรียนฝางชนูปถัมภ์ |
|
411 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาชีววิทยา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวณัฐณิชา จิรสินสุนทร โรงเรียนฝางชนูปถัมภ์ |
|
412 |
โครงงารวิทยาศาสตร์ สาขาเคมี
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวณิชากร ไอวรรณ โรงเรียนฝางชนูปถัมภ์ |
|
413 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาเคมี
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวพัสตราภรณ์ อุดบัววงค์ โรงเรียนฝางชนูปถัมภ์ |
|
414 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาชีววิทยา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวณัฐธิรา ชัยนา โรงเรียนฝางชนูปถัมภ์ |
|
415 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาเคมี
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาววรินทร อินทร โรงเรียนฝางชนูปถัมภ์ |
|
416 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาชีววิทยา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวธมนวรรณ ไคร้เงิน โรงเรียนฝางชนูปถัมภ์ |
|
417 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาเคมี
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวภราพร น้อยแดง โรงเรียนฝางชนูปถัมภ์ |
|
418 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาคณิตศาสตร์
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวกัลยา แซ่หย่าง โรงเรียนฝางชนูปถัมภ์ |
|
419 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาเคมี
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาววาสินี มาแปง โรงเรียนฝางชนูปถัมภ์ |
|
420 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาชีววิทยา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวอรอนงค์ ลุงชวน โรงเรียนฝางชนูปถัมภ์ |
|
421 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาชีววิทยา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวศศินิภา บุญมา โรงเรียนฝางชนูปถัมภ์ |
|
422 |
โครงงานนวัตกรรมเชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวปฏิมาภรณ์ มะลิวัน โรงเรียนพะเยาพิทยาคม |
|
423 |
โครงงานนวัตกรรมเชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวรัตนวดี เพียรการ โรงเรียนพะเยาพิทยาคม |
|
424 |
โครงงานนวัตกรรมเชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวกชพร อาจหาญ โรงเรียนพะเยาพิทยาคม |
|
425 |
โครงงานนวัตกรรมเชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวอาทิตญา คำมี โรงเรียนพะเยาพิทยาคม |
|
426 |
โครงงานนวัตกรรมเชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นายณิชกุณ ชุ่มลือ โรงเรียนพะเยาพิทยาคม |
|
427 |
โครงงานนวัตกรรมเชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวปณาลี ทรงอยู่ โรงเรียนพะเยาพิทยาคม |
|
428 |
โครงงานนวัตกรรมเชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวภิญญาพัชญ์ บุญสงเคราะห์ โรงเรียนพะเยาพิทยาคม |
|
429 |
โครงงานนวัตกรรมเชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นายศุภโชติ เบ้าชาลี โรงเรียนพะเยาพิทยาคม |
|
430 |
โครงงานนวัตกรรมเชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นายวชิรายุทธ เสมอเชื้อ โรงเรียนพะเยาพิทยาคม |
|
431 |
โครงงานนวัตกรรมเชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวเวทิกา หงษ์สี่ โรงเรียนพะเยาพิทยาคม |
|
432 |
โครงงานนวัตกรรมเชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวชนิสรา หมอเก่ง โรงเรียนพะเยาพิทยาคม |
|
433 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวเพ็ญพิชชา นันทชาติ โรงเรียนพะเยาพิทยาคม |
|
434 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวจิรวดี สิงห์ตระหง่าน โรงเรียนพะเยาพิทยาคม |
|
435 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาววิศารัตน์ ดวงทิพย์ โรงเรียนพะเยาพิทยาคม |
|
436 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาวิศวกรรม
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นายพสิษฐ์ สิงห์อุไร โรงเรียนพะเยาพิทยาคม |
|
437 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาวิศวกรรม
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวรมย์ธีรา ภาชนนท์ โรงเรียนพะเยาพิทยาคม |
|
438 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาวิศวกรรม
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวอรุโณชา ฟูศรีกุล โรงเรียนพะเยาพิทยาคม |
|
439 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาฟิสิกส์
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นายสืบสกุล โพนทอง โรงเรียนพะเยาพิทยาคม |
|
440 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาฟิสิกส์
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นายจารุภัทร ใจจง โรงเรียนพะเยาพิทยาคม |
|
441 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นายฐิตินันท์ บุญยะมหา โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย |
|
442 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นายภูริพัฒน์ วงษ์แก้วจันทร์ โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย |
|
443 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวณิชา ชัยปัญญา โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย |
|
444 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวสุธาสินี โชคนทีสกุล โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย |
|
445 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นายดุษฎี แก้วก๋อง โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย |
|
446 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นายอภิชาติ วงค์จันทร์ โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย |
|
447 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวเชียงลี ทิว โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย |
|
448 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวพณดา คงดี โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย |
|
449 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวสิริประภา ล่ำงาม โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย |
|
450 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวธัญพิชชา ปะสี โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย |
|
451 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวณัฏฐณิชา ทะมองชัย โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย |
|
452 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นายธัชพล พลอยวิเศษกุล โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย |
|
453 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวศิริลักษณ์ คำนวณ โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย |
|
454 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวพรญาณี วัฒนปฏิภาณ โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย |
|
455 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นายพิสิษฐ์ ถาใจยา โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย |
|
456 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวกานต์ทิตา อิ่นคำ โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย |
|
457 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวนิรินธนา ยากรณ์ โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย |
|
458 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวแก้ว ลุงก๊ะ โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย |
|
459 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวพิมชนก ก๋องแก้ว โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย |
|
460 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวธิชา ลุงมนต์ โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย |
|
461 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวภัสรานันท์ จิตตะ โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย |
|
462 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวกรพิมพ์ สันนิธิรัตน์ โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย |
|
463 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นายธนเสฏฐ์ จรูญรุ่งเรือง โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย |
|
464 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวณัฏฐ์รดา ปทุมไพโรจน์ โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย |
|
465 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวภาพฟ้า แก้วบัวดี โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย |
|
466 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นายวรวุฒิ ด้วงวงค์ โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย |
|
467 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นายชาญวิทย์ อู่ตะเภา โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย |
|
468 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นายธนธัส แสงสีแก้ว โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย |
|
469 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นายสุทธิพันธุ์ อักษรพันธ์ โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย |
|
470 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวชัญญา จุ้ยพิทักษ์ โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย |
|
471 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวพัทธ์ธีรา ธรรมชอบ โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย |
|
472 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวเขมัศิริ ปัญโญแสง โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย |
|
473 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวสร้อยทอง ลุงส่า โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย |
|
474 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวคัมภีรดา เเกงเขียว โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย |
|
475 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวจุฑามาศ พรานไพร โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย |
|
476 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวมณีนุช ไชยทองคำ โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ |
|
477 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาววรัญญา วรรณติ โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ |
|
478 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาชีววิทยา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวฐิติมา มูลมั่ง โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ |
|
479 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาชีววิทยา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวโฉมสุริยา เราเท่า โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ |
|
480 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาววรรณวลี ศรีโชค โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ |
|
481 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นายศราวุธ หลวงมณีวรรณ์ โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ |
|
482 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นายเมธาวี วรรณวงศ์ โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ |
|
483 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวกุลธิดา เสนะเปรม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ |
|
484 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวกมลฉัตร พินิจ โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ |
|
485 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาคอมพิวเตอร์
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นายโชติพัฒน์ ชัยจำรูญพันธุ์ โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ |
|
486 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาคอมพิวเตอร์
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นายอธิปไตย บุตรหน้อย โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ |
|
487 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาคอมพิวเตอร์
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นายสมิทธิ์ ใยบัว โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ |
|
488 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาสิ่งประดิษฐ์
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวธัญชนก สิมพา โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ |
|
489 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาสิ่งประดิษฐ์
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวธนภรณ์ ขุมเงิน โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ |
|
490 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาสิ่งประดิษฐ์
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวอธิชา ผางสำเนียง โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ |
|
491 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาชีววิทยา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวพิมพ์ลภัส ประมวน โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
|
492 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาชีววิทยา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวเบญญาภา ชอบจิต โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
|
493 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาชีววิทยา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวกัณฐิกา กุญชร โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
|
494 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาฟิสิกส์
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวนันท์นภัส จะปูน โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
|
495 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาฟิสิกส์
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวนันท์นภรณ์ จะปูน โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
|
496 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาฟิสิกส์
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวภัคจิราพร โอกาดะ โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
|
497 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาฟิสิกส์
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวปริชมน นาใจ โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
|
498 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาฟิสิกส์
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวอภิชญา พูลโภคา โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
|
499 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาฟิสิกส์
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวจิรภัทร หินใหญ่ โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
|
500 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาเคมี
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นายศุภณัฐ ปัญญาปิน โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
|
501 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาเคมี
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นายสิรภัทร กันหา โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
|
502 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาเคมี
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นายณัฏฐ์สรชัช เหมืองหม้อ โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
|
503 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาชีววิทยา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวมนิษา สลีสองสม โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
|
504 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาชีววิทยา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวอัจฉริยา ชุมคำลือ โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
|
505 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาชีววิทยา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวมัชฌิมา คำยอด โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
|
506 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาวิศวกรรม
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นายพงษ์พาดา อะโนมา โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
|
507 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาวิศวกรรม
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นายชนัฎฐ์พล ครินชัย โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
|
508 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาวิศวกรรม
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นายนิธิศ ตันภิบาล โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
|
509 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาชีววิทยา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวณัฏฐริญา ซ้อนกลิ่นสกุล โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
|
510 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาชีววิทยา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวคุณ พิสิฐบัณฑูรย์ โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
|
511 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวนวรัตน์ การินทร์รัตน์ โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
|
512 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวปรีชญาพร ใจเกิด โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
|
513 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาววาโกะ ฟุรุฮาชิ โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
|
514 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาชีววิทยา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นายพงศวัฒน์ วีรโชติสกุล โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
|
515 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาชีววิทยา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นายวรพงศ์ วงศ์เรียน โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
|
516 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาชีววิทยา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นายผาสูง ปันมูลศิลป์ โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
|
517 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาเคมี
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวปภาวี ภูมิประหมัน โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
|
518 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาเคมี
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวราชาวดี สมนา โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
|
519 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นายกฤษกร สิทธิอาษา โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
|
520 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นายกีรติ วิกุล โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
|
521 |
โครงงานนวัตกรรมเชิงสะเติมศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นายศุทธวีร์ หน่อคำ โรงเรียนสันป่าตองวิทยาคม |
|
522 |
โครงงานนวัตกรรมเชิงสะเติมศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวรัตติกา แก้วประชานนท์ โรงเรียนสันป่าตองวิทยาคม |
|
523 |
โครงงานนวัตกรรมเชิงสะเติมศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาววรรณนภา ชาวพิจิตร โรงเรียนสันป่าตองวิทยาคม |
|
524 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นายชัยชนัตถ์ ตาไฝ โรงเรียนสันป่าตองวิทยาคม |
|
525 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวกนกวรรณ มะหาคำ โรงเรียนสันป่าตองวิทยาคม |
|
526 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวทรงขวัญ ศรีวิชัย โรงเรียนสันป่าตองวิทยาคม |
|
527 |
โครงงานนวัตกรรมเชิงสะเติมศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นายหิรัณย์ แก้วกันใจ โรงเรียนสันป่าตองวิทยาคม |
|
528 |
โครงงานนวัตกรรมเชิงสะเติมศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวนาฏนภา ก๋าสม โรงเรียนสันป่าตองวิทยาคม |
|
529 |
โครงงานนวัตกรรมเชิงสะเติมศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวธัชชา ไชยพันธ์ โรงเรียนสันป่าตองวิทยาคม |
|
530 |
โครงงานนวัตกรรมเชิงสะเติมศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นายบุญประพัฒน์ ตานัน โรงเรียนสันป่าตองวิทยาคม |
|
531 |
โครงงานนวัตกรรมเชิงสะเติมศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวรุธิรา พรหมมาเย็น โรงเรียนสันป่าตองวิทยาคม |
|
532 |
โครงงานนวัตกรรมเชิงสะเติมศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวลีลาวดี คำฟู โรงเรียนสันป่าตองวิทยาคม |
|
533 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาเคมี
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นายธนกร ปันทะนันท์ โรงเรียนสันป่าตองวิทยาคม |
|
534 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาเคมี
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวกัญญพัฒน์ คำฟองเครือ โรงเรียนสันป่าตองวิทยาคม |
|
535 |
โครงงานวิทยาศาสตร์ สาขาเคมี
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวณัฐณิชา คามจังหาร โรงเรียนสันป่าตองวิทยาคม |
|
536 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นายณัฐภูมิ บุญเพิ่มพูล โรงเรียนสันป่าตองวิทยาคม |
|
537 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวชญาน์นันท์ ผ่องแผ้ว โรงเรียนสันป่าตองวิทยาคม |
|
538 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวปุณยาพร ทองสละ โรงเรียนสันป่าตองวิทยาคม |
|
539 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นายศิลป์ เรือนงาม โรงเรียนสันป่าตองวิทยาคม |
|
540 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นายชิตวัน จอมทัน โรงเรียนสันป่าตองวิทยาคม |
|
541 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวสุภาวิตา ทรัพย์สมพงษ์ โรงเรียนสันป่าตองวิทยาคม |
|
542 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นายพงศธร หน้อยแปง โรงเรียนสันป่าตองวิทยาคม |
|
543 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นายธนดล คำตุ้ย โรงเรียนสันป่าตองวิทยาคม |
|
544 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวบุญสิตา อุปรี โรงเรียนสันป่าตองวิทยาคม |
|
545 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นายกษิดิศ ติใหม่ โรงเรียนสันป่าตองวิทยาคม |
|
546 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวนัทธมน ขวัญทัย โรงเรียนสันป่าตองวิทยาคม |
|
547 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวชุติกาญจน์ มหาวัน โรงเรียนสันป่าตองวิทยาคม |
|
548 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวนภัสสร กันทา โรงเรียนสันกำแพง |
|
549 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวรัชนีกร ใจคำ โรงเรียนสันกำแพง |
|
550 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวหยาดพิรุณ แสงสุก โรงเรียนสันกำแพง |
|
551 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวปพิชญา วงศ์น้อย โรงเรียนแม่สะเรียง“บริพัตรศึกษา” |
|
552 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวพิมพ์ชนก กันใจ โรงเรียนแม่สะเรียง“บริพัตรศึกษา” |
|
553 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวหทัยชนก พึ่งเสมา โรงเรียนแม่สะเรียง“บริพัตรศึกษา” |
|
554 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวพรชนก ชงโคสุดโสภา โรงเรียนแม่สะเรียง“บริพัตรศึกษา” |
|
555 |
โครงงานวิทยาศาสตร์เชิงสะเต็มศึกษา
ระดับ :
ห้องเรียนพิเศษวิทย์ฯ |
เข้าร่วมการนำเสนอ
|
นางสาวธนภรณ์ ทาทะลักษณ์ โรงเรียนแม่สะเรียง“บริพัตรศึกษา” |
|